1. የርቀት እና የዊል ዲያሜትር በራስ-ሰር መለካት፤
2. ራስን ማስተካከል;
3. ያልተመጣጠነ የማመቻቸት ተግባር;
4. ለሞተር ሳይክል ጎማ ሚዛን አማራጭ አስማሚ፤
5.በኢንች ወይም ሚሊሜትር የሚለካ መለኪያ፣ በግራም ወይም አውንስ የሚነበብ መለኪያ፤
| የሞተር ኃይል | 0.25kw/0.32kw |
| የኃይል አቅርቦት | 110V/220V/240V፣ 1ph፣ 50/60Hz |
| የጠርዙ ዲያሜትር | 254-615ሚሜ/10”-24” |
| የጠርዙ ስፋት | 40-510ሚሜ”/1.5”-20” |
| ከፍተኛ የዊል ክብደት | 65 ኪ.ግ. |
| ከፍተኛው የዊል ዲያሜትር | 37"/940ሚሜ |
| ትክክለኛነትን ማመጣጠን | ±1ግ |
| ፍጥነትን ማመጣጠን | 200rpm |
| የጫጫታ ደረጃ | ⼜70dB |
| ክብደት | 154 ኪ.ግ. |
| የጥቅል መጠን | 1000*900*1150ሚሜ |
የሚሽከረከር ነገርን ሚዛናዊ ያልሆነ መጠን እና አቀማመጥ ለመለካት የሚያገለግል ማሽን እንደመሆኑ መጠን፣ ሚዛኑን የጠበቀ ማሽን ሮተሩ በትክክል በሚሽከረከርበት ጊዜ የዘንግ ጥራት ባልተመጣጠነ ሁኔታ ምክንያት ለሴንትሪፔታል ኃይል የተጋለጠ ነው። በሴንትሪፔታል ኃይል ተግባር ስር፣ ሮተሩ በሮተር ተሸካሚ ላይ ንዝረት እና ድምጽ ያስከትላል፣ ይህም የተሸካሚውን ልብስ ከማፋጠን እና የሮተሩን ዕድሜ ከመቀነስ በተጨማሪ የምርት አፈጻጸምን ዋስትና የሌለው ሊያደርግ ይችላል። በዚህ ጊዜ፣ ሚዛኑን የጠበቀውን መጠን ከሮተሩ ትክክለኛ ሁኔታ ጋር በማጣመር ለማስተካከል በሚዛን ማሽኑ የተለካውን መረጃ መጠቀም አስፈላጊ ነው፣ ስለዚህ ሮተሩ ሲሽከረከር የሚፈጠረው የንዝረት ኃይል ወደ መደበኛው ክልል ሊቀንስ ይችላል።
የማመጣጠን ማሽኖች የሮተር ንዝረትን ሊቀንሱ፣ የሮተር አፈፃፀምን ሊያሻሽሉ እና ጥራቱን ሊያረጋግጡ ይችላሉ። ስለዚህ፣ የማመጣጠን ማሽኑ እንደ የመኪና ጎማ ሙከራ ሊያገለግል ይችላል፣ እና ለመኪና ጎማዎች የማመጣጠን ማሽን ሙከራ የዊል ሚዛን ማሽን ሙከራ ይባላል።