1. ባለ 17 ኢንች ቀለም ያለው የኤል ሲ ዲ ማሳያ፣ ወዳጃዊ በይነገጽ፣ ቀላል አሰራር፤
2. የክብደቱን ቦታ በሌዘር አቀማመጥ ይለጥፉ፣ የበለጠ ትክክለኛ፤
3. ለልዩ ሪምሶች የተለያዩ የሒሳብ ሁነታዎች፤
4. የSPLIT ተግባር፤
5. የOPT ማመቻቸት ተግባር;
6. ብልህ አውቶማቲክ የመለኪያ ተግባር;
7. የስህተት ምርመራ ተግባር፣ እና የማሳያ ምርመራውን ያነሳሱ፤
8. የ IVECO ጠርዞችን መለካት ይቻላል፤
9. የጠርዙን ስፋት በራስ-ሰር የሚለካ።
| የሞተር ኃይል | 0.3 ኪ.ወ |
| የኃይል አቅርቦት | 110V/230V፣ 1ph፣ 50/60Hz |
| የጠርዙ ዲያሜትር | 10"-25" |
| የጠርዙ ስፋት | 1”-17” |
| ከፍተኛ የዊል ክብደት | 143 ፓውንድ/65 ኪ.ግ. |
| ከፍተኛው የዊል ዲያሜትር | 43"/1100ሚሜ |
| ከፍተኛ የጎማ ስፋት | 21"/530ሚሜ |
| ፍጥነትን ማመጣጠን | ≤140rpm |
| የዑደት ጊዜ | 15 ሴ |
| ትክክለኛነትን ማመጣጠን | 0.05 አውንስ/1 ግ |
| የጥቅል መጠን | 1520*1020*1450ሚሜ |
የጎማውን ሴንትሪፉጋል ኃይል ለመቀነስ፣ የጎማውን ያልተለመደ አለባበስ ለመቀነስ እና ጎማው በተቀላጠፈ ሁኔታ እንዲሠራ ለማድረግ የሚያገለግል ማሽን ነው።
እንዴት መጠቀም እንደሚቻል፡ በማሽኑ ላይ ያሉትን ቁጥሮች እንደ ጎማው ሞዴል ያስተካክሉ። ለምሳሌ፣ ጎማው 185/60 R14 ነው፣ 185 የጎማው ስፋት ነው። ከማዛመጃው በስተግራ ያለው የመጀመሪያው ቁልፍ እንደ ስፋቱ መስተካከል አለበት። 60 የጎማው የገጽታ ጥምርታ ነው። በመሃል ላይ ያለው ቁልፍ ክላቹን ለመለካት ጥቅም ላይ ሊውል ይችላል፣ እና እንደ ጎማው ሞዴልም ሊስተካከል ይችላል። 14 የሪም ዲያሜትር በ ኢንች። በቀኝ በኩል ያለው ቁልፍ ከማዛመጃ ማሽኑ ላይ ያለውን ገዥ መሳብ ይችላል፣ ይህም ከጎማው ጠርዝ ያለውን ርቀት ለማወቅ ነው። የተለያዩ የማዛመጃ ማሽኖች ዓይነቶች የተለያዩ ሊሆኑ ይችላሉ፣ እና ልዩው አሠራር በመመሪያው መመሪያ መሠረት መከናወን አለበት።