1. አምድ እና የአየር ግፊት መቆለፍ ተራራ እና ዴሞውንት ክንድ ማዘንበል፤
2. የሄክሳጎናል ዘንግ ተኮር ቱቦ እስከ 270 ሚሜ የሚዘልቅ ሲሆን የሄክሳጎናል ዘንግ መበላሸትን ውጤታማ በሆነ መንገድ ይከላከላል።
3. የእግር ቫልቭ ጥሩ መዋቅር በአጠቃላይ ሊወርድ፣ በተረጋጋ እና በአስተማማኝ ሁኔታ ሊሠራ እና ቀላል ጥገና ሊደረግበት ይችላል፤
4. ራስ-ሰር መጫኛ እና ማውረድ፣ ቀላል አሠራር፤ ዋና ዘንግ በአየር ግፊት መቆለፍ ፈጣን እና አስተማማኝ
5. ንክኪ የሌለው መዋቅር፣ ጎማዎችን መትከል እና መጣል የበለጠ ምቹ ያደርገዋል፤
6. ለፈጣን የዋጋ ግሽበት ውጫዊ የአየር ማጠራቀሚያ ያለው፣ በልዩ የእግር ቫልቭ እና ለአየር ወለድ መሳሪያ በእጅ የሚይዝ፤ (አማራጭ)
7. ሰፊ፣ ዝቅተኛ መገለጫ እና ጠንካራ ጎማዎችን ለማስተናገድ በአየር ግፊት የሚሰራ ረዳት ክንድ።
| የሞተር ኃይል | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| የኃይል አቅርቦት | 110V/220V/240V/380V/415V |
| ከፍተኛው የዊል ዲያሜትር | 41"/1043ሚሜ |
| ከፍተኛ የጎማ ስፋት | 14"/360ሚሜ |
| የውስጥ ክላምፕ | 12"-24" |
| የአየር አቅርቦት | 8-10ባር |
| የማዞሪያ ፍጥነት | 6rpm |
| የዶቃ ሰባሪ ኃይል | 2500 ኪ.ግ |
| የጫጫታ ደረጃ | <70dB |
| ክብደት | 419 ኪ.ግ |
| የጥቅል መጠን | 860*1330*1980ሚሜ |
| 8 ክፍሎች በአንድ 20 ኢንች ኮንቴይነር ውስጥ ሊጫኑ ይችላሉ | |
መንጋጋዎቹ ሊከፈቱ ወይም ሊዘጉ አይችሉም፦
የአየር መፍሰስ አለመኖሩን ያረጋግጡ፣ የአምስት መንገድ ቫልቭ ኮር ከፔዳል ሹካው ዘልሎ እንደወጣ ያረጋግጡ፣ ከላይ የተጠቀሰው የተለመደ ከሆነ፣ በተሽከርካሪ ማከፋፈያ ሪፖርት ቫልቭ ውስጥ ምንም አይነት ንፋስ አለመኖሩን ያረጋግጡ፣ የተሽከረከረው የስርጭት ሪፖርት ቫልቭን ከትንሹ ሲሊንደር ጋር የሚያገናኘውን የአየር ቱቦ ያስወግዱ እና በፔዳሉ ላይ ይጫኑት በማይረግጡበት ወይም ሙሉ በሙሉ በማይረግጡበት ጊዜ፣ የተሽከረከረው የአየር ማከፋፈያ ቫልቭን ከትንሹ ሲሊንደር ጋር የሚያገናኘው የአየር ቱቦ አንድ ብቻ አየር ይወጣል። ያም ሆነ ይህ፣ ሁለቱ የአየር ቱቦዎች አየር በአንድ ጊዜ የማያወጡት ክስተት የሚሽከረከረው የአየር ማከፋፈያ ቫልቭ ንፋሱ ነው። ከላይ ያሉት ክፍሎች ችግር የለም፣ የጥፍር ክፍሉን፣ የጥፍር መቀመጫው የተበላሸ ወይም የተጣበቀ መሆኑን፣ አራት ማዕዘን ቅርጽ ያለው ማዞሪያ ጠረጴዛ ተጣብቆ እንደሆነ፣ አራት ማዕዘን ቅርጽ ያለው ማዞሪያ ፒን ወድቆ እንደሆነ ያረጋግጡ።