1. አምድ ማዘንበል እና የአየር ግፊት መቆለፊያ ማፈናጠጥ እና ዴሞውንት ክንድ፤
2. ስድስት-ዘንግ ተኮር ቱቦ እስከ 270 ሚሜ የሚዘልቅ ሲሆን የስድስት-ዘንግ መበላሸትን ውጤታማ በሆነ መንገድ መከላከል ይችላል፤
3. የእግር ቫልቭ ጥሩ መዋቅር በአጠቃላይ ሊወርድ፣ በተረጋጋ እና በአስተማማኝ ሁኔታ ሊሠራ እና ቀላል ጥገና ሊደረግበት ይችላል፤
4.የመገጣጠሚያ ራስ እና የመያዣ መንጋጋ ከአሉሚኒየም ብረት የተሠሩ ናቸው፤
5. የሚስተካከል የመያዣ መንጋጋ (አማራጭ)፣ ± 2” በመሠረታዊ የመያዣ መጠን ላይ ሊስተካከል ይችላል፤
6. በውጫዊ የአየር ታንክ ጄት-ፍንዳታ መሳሪያ የታጠቀ፣ በልዩ የእግር ቫልቭ እና በእጅ በሚይዝ የሳንባ ምች መሳሪያ የሚቆጣጠር፤
7. ሰፊ፣ ዝቅተኛ መገለጫ እና ጠንካራ ጎማዎችን ለማስተናገድ የሚያስችል የኃይል ድጋፍ ክንድ።
| የሞተር ኃይል | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| የኃይል አቅርቦት | 110V/220V/240V/380V/415V |
| ከፍተኛው የዊል ዲያሜትር | 44"/1120ሚሜ |
| ከፍተኛ የጎማ ስፋት | 14"/360ሚሜ |
| የውጪ ክላምፕ | 10"-21" |
| የውስጥ ክላምፕ | 12"-24" |
| የአየር አቅርቦት | 8-10ባር |
| የማዞሪያ ፍጥነት | 6rpm |
| የዶቃ ሰባሪ ኃይል | 2500 ኪ.ግ |
| የጫጫታ ደረጃ | <70dB |
| ክብደት | 384 ኪ.ግ |
| የጥቅል መጠን | 1100*950*950ሚሜ፣1330*1080*300ሚሜ |
| 24 ክፍሎች በአንድ 20 ኢንች ኮንቴይነር ውስጥ ሊጫኑ ይችላሉ | |
1. ጥገና ከመደረጉ በፊት የኃይል እና የአየር ምንጭ መቋረጥ አለበት።
2. ማሽኑ በጥንቃቄ መጥረግ አለበት፣ እና የሚንሸራተቱ እና የሚተላለፉት ክፍሎች ከዕለታዊ ስራው በኋላ በተደጋጋሚ ቅባት መቀባት አለባቸው።
3. የጋዝ-ውሃ መለያውን እና ቅባት ሰጪውን በተደጋጋሚ ይፈትሹ፣ በጣም ብዙ ውሃ ባለበት ጊዜ ያፈሱት እና ዘይቱ በቂ በማይሆንበት ጊዜ ይሞሉት።
4. በቅናሽ ሳጥኑ ውስጥ በቂ ቅባት ያለው ዘይት መኖሩን ያረጋግጡ። የዘይቱን መጠን ከዘይት መስኮቱ ማየት ይችላሉ። የፕላስቲክ ሽፋኑን በስራ ቦታው መሃል ላይ ይክፈቱ፣ ቦልቶቹን ይፍቱ እና ከዚያም ከቦልት ቀዳዳዎች ዘይት ይጨምሩ።