1. የእግር ቫልቭ ጥሩ መዋቅር በአጠቃላይ ሊወገድ ይችላል፣ በተረጋጋ እና በአስተማማኝ ሁኔታ ይሰራል፣ እና ቀላል ጥገና;
2. የሚገጠም ራስ እና የመያዣ መንጋጋ ከአሉሚኒየም ብረት የተሠሩ ናቸው፤
3.S41 ባለ ስድስት ጎን ተኮር ቱቦ እስከ 270 ሚሜ ድረስ የተዘረጋ ሲሆን የስድስት ጎን ዘንግ መበላሸትን በብቃት ይከላከላል፤
4.የግፊት ጎማ ማንሻ፣ ጠፍጣፋ፣ ዝቅተኛ መገለጫ እና ጠንካራ ጎማዎችን ለማስተናገድ የሚረዳ እገዛ፤
5. የተያዘ የረዳት መጠገኛ ቀዳዳ፣ ይህም ደንበኛው በሚፈልገው መሰረት ረዳቱን ለመጠገን ቀላል ነው።
| የሞተር ኃይል | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| የኃይል አቅርቦት | 110V/220V/240V/380V/415V |
| ከፍተኛው የዊል ዲያሜትር | 44"/1120ሚሜ |
| ከፍተኛ የጎማ ስፋት | 14"/360ሚሜ |
| የውጪ ክላምፕ | 10"-21" |
| የውስጥ ክላምፕ | 12"-24" |
| የአየር አቅርቦት | 8-10ባር |
| የማዞሪያ ፍጥነት | 6rpm |
| የዶቃ ሰባሪ ኃይል | 2500 ኪ.ግ |
| የጫጫታ ደረጃ | <70dB |
| ክብደት | 295 ኪ.ግ |
| የጥቅል መጠን | 1100*950*950ሚሜ |
| 24 ክፍሎች በአንድ 20 ኢንች ኮንቴይነር ውስጥ ሊጫኑ ይችላሉ | |
1. አየሩን ከጎማው ውስጥ ያስወግዱ።
2. ሁሉንም የእርሳስ ክብደቶች ከጠርዙ ያስወግዱ።
3. ጎማውን በተወሰነው ቦታ ላይ ያድርጉት፣ ጎማውን ደጋግመው ያሽከርክሩት እና የጎማውን አካፋ ይጫኑት፣ ጎማውን ከብረት ቀለበቱ ሙሉ በሙሉ ለመለየት የጎማውን አካፋ ፔዳል ይረግጡ።
4. ጠርዙን በማዞሪያው ጠረጴዛ ላይ ያስቀምጡት እና የጎማውን ክላምፕ ፔዳል በመጫን ጠርዙን ይቆልፉ።
5. በጎማው ውስጣዊ ቀለበት ላይ ቅባት ይቀቡ።
6. የቻኩ ውስጠኛው ሮለር ከብረት ቀለበቱ ጠርዝ ጋር እንዲጣበቅ የመፍቻውን ክንድ ወደ ታች ይጎትቱት፣ እና የጭንቅላቱን የማራዘሚያ መቆለፊያ ክንድ በቴሌስኮፒክ የክንድ መቆለፊያ ይቆልፉት።
7. ጎማውን ወደ ፒክ-አፕ ራስ ለማንሳት የክራውባር ይጠቀሙ፣ ቹክን ለማዞር በተርንቴብል ፔዳል ላይ ይረግጡ እና የጎማውን አንድ ጎን ይምረጡ።
8. ሌላኛውን ጎማ በተመሳሳይ መንገድ ይጎትቱት።