1. የእግር ቫልቭ ጥሩ መዋቅር በአጠቃላይ ሊወገድ ይችላል፣ አሠራሩ የተረጋጋ እና አስተማማኝ ነው፣ እና ለጥገና ምቹ ነው፤
2. የሚገጠሙት ጭንቅላትና የመያዣ መንጋጋዎች ከአሉሚኒየም ብረት የተሠሩ ሲሆኑ ይህም በጎማው ላይ የሚደርሰውን ጉዳት ውጤታማ በሆነ መንገድ ሊቀንስ ይችላል፤
3. የሳንባ ምች አጋዥ ክንድ በስራ ላይ ጊዜ እና ጉልበት ይቆጥባል፤
4. የሚስተካከሉ የመያዣ መንጋጋዎች (አማራጭ)፣ መሰረታዊው መቆንጠጫ በመጠን ±2 ኢንች ሊስተካከል ይችላል።
5. ጠንካራ የግድግዳ ጎማዎችን ለማስወገድ ቀላል የሆነ አዲስ አይነት ረዳት።
| የሞተር ኃይል | 1.1kw/0.75kw/0.55kw |
| የኃይል አቅርቦት | 110V/220V/240V/380V/415V |
| ከፍተኛው የዊል ዲያሜትር | 44"/1120ሚሜ |
| ከፍተኛ የጎማ ስፋት | 14"/360ሚሜ |
| የውጪ ክላምፕ | 10"-21" |
| የውስጥ ክላምፕ | 12"-24" |
| የአየር አቅርቦት | 8-10ባር |
| የማዞሪያ ፍጥነት | 6rpm |
| የዶቃ ሰባሪ ኃይል | 2500 ኪ.ግ |
| የጫጫታ ደረጃ | <70dB |
| ክብደት | 379 ኪ.ግ |
| የጥቅል መጠን | 1100*950*950ሚሜ፣1330*1080*300ሚሜ |
| 20 አሃዶች በአንድ 20 ኢንች ኮንቴይነር ውስጥ ሊጫኑ ይችላሉ | |
1. ከየት ነህ?
Qingdao፣ ሻንዶንግ ግዛት፣ ቻይና።
2. አምራች ነዎት ወይስ ነጋዴ?
አምራች። የራሳችን የፋብሪካ እና የQC ቡድን አለን።
3. የማድረሻ ጊዜ ምንድነው?
30 የስራ ቀናት።
ተጨማሪ ዝርዝሮችን ለመጠየቅ እንኳን ደህና መጡ። ይህ ሊፍት ለእርስዎ የሚስማማ መሆኑን ወይም አለመሆኑን ቴክኒካዊ መለኪያውን ያረጋግጡ።